Ráð og nefndir

Í bænum starfa ýmis ráð og nefndir. Starfsemin er fjölbreytt og misjafnt eftir málaflokkum hvort þau eru skipuð starfsfólki eða íbúum.

Ráð og nefndir

Almannavarnarnefnd höfuðborgarsvæðisins

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Bæjarstjóri Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur
Guðmundur Fylkisson Aðalfulltrúi Móabarði 20 Framsókn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristinn Andersen Varafulltrúi Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur
Valdimar Víðisson Varafulltrúi Brekkuási 7b Framsókn

Bæjarráð

Bæjarráð

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Valdimar Víðisson Formaður Brekkuási 7b Framsókn
Orri Björnsson Varaformaður Kvistavöllum 29d Sjálfstæðisflokkur
Kristinn Andersen Aðalmaður Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur
Guðmundur Árni Stefánsson Aðalmaður Norðurbakka 11c Samfylkingin
Sigrún Sverissdóttir Aðalmaður Hamrabyggð 9 Samfylkingin
Jón Ingi Hákonarson Áheyrnarfulltrúi Nönnustíg 5 Viðreisn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Varamaður Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur
Kristín María Thoroddsen Varamaður Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur
Árni Rúnar Þorvaldsson Varamaður Stekkjahvammi 5 Samfylkingin
Hildur Rós Guðbjartsdóttir Varamaður Ölduslóð 5 Samfylkingin
Karólína Helga Símónardóttir Varaáheyrnarfulltrúi Hlíðarbraut 5 Viðreisn

Barnaverndarnefnd

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Þórdís Bjarnardóttir Aðalmaður Heiðvangi 80
Mjöll Flosadóttir Aðalmaður Traðarbergi 5
Jóhanna Erla Guðmundsdóttir Aðalmaður Miðvangi 10 Framsókn
Dagbjört Rún Guðmundsdóttir Aðalmaður Krókahrauni 12
Sveindís Jóhannsdóttir Aðalmaður Svalbarði 9

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir - Lækjarkinn 6
Jóhanna Fleckstein - Arnarhrauni 20
Stefán Már Gunnlaugsson - Glitvöllum 19 Samfylkingin
Hildur Anna Karlsdóttir - Þrastarási 14

Fjölmenningarráð

Fjölmenningarráð

Nafn
Anna Karen Svövudóttir Formaður
Laura Cervera Varaformaður
Aleksandra Julia Wegrzyniak Ritari
Gundega Jaunlinina Fulltrúi
Sylwia Baginska Fulltrúi

Varamenn

Nafn
Kolbeinn Arnaldur Dalrymple Varafulltrúi
Angelique Kelley Varafulltrúi
Lukasz Michna Varafulltrúi
Juliana Kalenikova Varafulltrúi

Fjölskylduráð

Fjölskylduráð

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Margrét Vala Marteinsdóttir Formaður Suðurgötu 21b Framsókn
Helga Ingólfsdóttir Varaformaður Brekkugötu 26 Sjálfstæðisflokkur
Jóhanna Erla Guðmundsdóttir Aðalfulltrúi Miðvangi 10 Framsókn
Árni Rúnar Þorvaldsson Aðalfulltrúi Stekkjahvammi 5 Samfylkingin
Auður Brynjólfsdóttir Aðalfulltrúi Dvergholti 23 Samfylkingin
Árni Stefán Guðjónsson Áherynarfulltrúi Öldutúni 10 Viðreisn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Sindri Mar Jónsson Varafulltrúi Vitastíg 5 Framsókn
Snædís K.Bergmann Varafulltrúi Reykjarvíkurvegi 36 Framsókn
Elsa Dóra Grétarsdóttir Varafulltrúi Herjólfsgötu 32 Sjálfstæðisflokkur
Gunnar Þór Sigurjónsson Varafulltrúi Klapparholti 5 Samfylkingin
Sigrún Jónsdóttir Varaáheyrnarfulltrúi Norðurbakka 9a Viðreisn
Inga Björg Margrétar Bjarnardóttir Varafulltrúi Akurvöllum 1 Samfylkingin

Forsetanefnd

Skipuð forseta bæjarstjórnar ásamt varaforsetum, sbr. 17. tl. A. liðar 39. gr. samþykktar um stjórn Hafnarfjarðarkaupstaðar.

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristinn Andersen Forseti Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur
Sigrún Sverissdóttir 1. varaforseti Hamrabyggð 9 Samfylkingin
Valdimar Víðisson 2. varaforseti Brekkuási 7b Framsókn
Jón Ingi Hákonarson Áherynarfulltrúi Nönnustíg 5 Viðreisn

Forseti Bæjarstjórnar, varaforseti og skrifarar

Forseti Bæjarstjórnar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristinn Andersen Forseti Bæjarstórnar Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur
Sigrún Sverissdóttir Varaforseti Hamrabyggð 9 Samfylkingin
Valdimar Víðisson Varaforseti Brekkuási 7b Framsókn

Skrifarar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristín María Thoroddsen Skrifari Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur
Árni Rúnar Þorvaldsson Skrifari Stekkjahvammi 5 Samfylkingin

Varaskrifarar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Margrét Vala Marteinsdóttir Varaskrifari Suðurgötu 21b Framsókn
Hildur Rós Guðbjartsdóttir Varaskrifari Ölduslóð 5 Samfylkingin

Fræðsluráð

Fræðsluráð

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristín María Thoroddsen Formaður Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur
Bjarney Grendal Jóhannesdóttir Varaformaður Miðvangi 107 Framsókn
Hilmar Ingimundarsson Aðalfulltrúi Svöluási 2 Sjálfstæðisflokkur
Kolbrún Magnúsdóttir Aðalfulltrúi Akurvöllum 2 Samfylkingin
Gauti Skúlason Aðalfulltrúi Strandgötu 31-33 Samfylkingin
Karólína Helga Símónardóttir Áheyrnarfulltrúi Hlíðarbraut 5 Viðreisn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Thelma Þorbergsdóttir Varafulltrúi Kvistavöllum 26 Sjálfstæðisflokkur
Lára Árnadóttir Varafulltrúi Furuvöllum 26 Sjálfstæðisflokkur
Jóhanna Fleckstein Varafulltrúi Arnarhrauni 20
Steinn Jóhannsson Varafulltrúi Lindarbergi 84 Framsókn
Kolbrún Lára Kjartansdóttir Varafulltrúi Arnarhrauni 21 Samfylkingin
Auðbergur Már Magnússon Varaáheyrnarfulltrúi Hverfisgötu 4 Viðreisn

Hafnarstjórn

Hafnarstjórn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristín María Thoroddsen Formaður Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur
Guðmundur Fylkisson Varformaður Móabarði 20 Framsókn
Garðar Smári Gunnarsson Aðalfulltrúi Kirkjuvöllum 7 Framsókn
Jón Grétar Þórsson Aðalfulltrúi Álfaskeið 82 Samfylkingin
Tryggvi Rafnsson Aðalfulltrúi Álfaskeið 78 Samfylkingin

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Magnús Ægir Magnússon Varafulltrúi Staðarhvammi 9 Sjálfstæðisflokkur
Margrét Vala Marteinsdóttir Varafulltrúi Suðurgötu 21b Framsókn
Bjarney Grendal Jóhannesdóttir Varafulltrúi Miðvangi 107 Framsókn
Gylfi Ingvarsson Varafulltrúi Garðavegi 5 Samfylkingin
Adda María Jóhannsdóttir Varafulltrúi Vallabraut 5 Samfylkingin

Heilbrigðisnefnd Hafnarfjarðar og Kópavogs

Heilbrigðisnefnd

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Linda Hrönn Þórisdóttir Aðalfulltrúi Lækjarhvammi 10 Framsókn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Þórður Heimir Sveinsson Varamaður Lækjarbergi 34 Sjálfstæðisflokkur

Íþrótta- og tómstundarnefnd

Íþrótta- og tómstundarnefnd

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristjana Ósk Jónsdóttir Aðalfulltrúi Heiðvangi 58 Sjálfstæðisflokkur
Einar Gauti Jóhannsson Aðalfulltrúi Teigabyggð 4 Framsókn
Sigurður P. Sigmundsson Aðalfulltrúi Fjóluhlíð 14 Samfylkingin

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Díana Björk Olsen Varafulltrúi Nönnustíg 13 Sjálfstæðisflokkur
Erlingur Ö. Árnason Varafulltrúi Suðurholti 5 Framsókn
Snædís Helma Harðardóttir Varafulltrúi Arnarhrauni 8 Samfylkingin

Kjörstjórn vegna alþingis og sveitarstjórnarkosninga

Kjörstjórn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Þórdís Bjarnardóttir Aðalfulltrúi Heiðvangi 80
Hildur Helga Gísladóttir Aðalfulltrúi Klausturhvammi 15 Framsókn
Helena Mjöll Jóhannsdóttir Aðalfulltrúi Austurgötu 42 Samfylkingin

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Þórður Heimir Sveinsson Varafulltrúi Lækjarbergi 34 Sjálfstæðisflokkur
Kristján Rafn Heiðarsson Varafulltrúi Klausturhvammi 15 Framsókn
Ófeigur Friðriksson Varafulltrúi Bröttukinn 24 Samfylkingin

Menningar- og ferðamálanefnd

Menningar- og ferðamálanefnd

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Guðbjörg Oddný Jónasdóttir Aðalfulltrúi Norðurbakka 11c Sjálfstæðisflokkur
Jón Atli Magnússon Aðalfulltrúi Norðurvangi 6 Framsókn
Sigurður Þ. Ragnarsson Aðalfulltrúi Eskivöllum 5 Samfylkingin

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Hugi Halldórsson Varafulltrúi Klukkubergi 6 Sjálfstæðisflokkur
Alexander Árnason Varafulltrúi Háholti 10 Framsókn
Helga Björg Gísladóttir Varafulltrúi Breiðvangi 49 Samfylkingin

Öldungaráð

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Valgerður Sigurðardóttir Formaður
Þórarinn Þórhallsson Varaformaður Framsókn
Guðlaug Steinsdóttir Tilnefnd af Heilsugæslu höfuðborðarsvæðisins
Gylfi Ingvarsson Tilnefndur af Félagi eldri borgara
Helga Ragnheiður Stefánsdóttir Sjálfstæðisflokkur
Valgerður M. Guðmundsóttir Túnhvammi 11 Samfylkingin
Þórdís Bakkmann Kristinsdóttir Tilnefnd af Félagi eldri borgara
Herdís Hjörleifsdóttir Ritari

Ráðgjafaráð í málefnum fólks með fötlun

Aðalmenn

Nafn
Margrét Vala Marteinsdóttir Formaður Suðurgötu 21b Framsókn
Helga Ragnheiður Stefánsdóttir Sjálfstæðisflokkur
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir
Egill Fjeldsted
Þórarinn Þórhallsson Framsókn
Freyja Haraldsóttir

Varamenn

Nafn Hlutverk
Valdimar Víðisson Brekkuási 7b Framsókn
Kristjana Ósk Jónsdóttir Heiðvangi 58 Sjálfstæðisflokkur
Árni Rúnar Þorvaldsson Stekkjahvammi 5 Samfylkingin
Jóna Imsland
Sigrún Jónsdóttir Norðurbakka 9a Viðreisn

Samstarfsnefnd skíðasvæða hbs.

Aðalmaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristín María Thoroddsen Aðalfulltrúi Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur

Varamaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Valdimar Víðisson Varafulltrúi Brekkuási 7b Framsókn

Skipulags- og byggingarráð

Skipulags- og byggingarráð

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Orri Björnsson Formaður Kvistavöllum 29d Sjálfstæðisflokkur
Árni Rúnar Árnason Varformaður Álfaskeið 72 Framsókn
Lovísa Björg Traustadóttir Aðalfulltrúi Spóaási 24 Sjálfstæðisflokkur
Stefán Már Gunnlaugsson Aðalfulltrúi Glitvöllum 19 Samfylkingin
Guðrún Lísa Sigurðardóttir Aðalfulltrúi Skipalóni 26 Samfylkingin
Sigurjón Ingvason Áherynarfulltrúi Suðurgötu 70 Viðreisn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Viktor Pétur Finnson Varfulltrúi Lækjarbergi 52 Sjálfstæðisflokkur
Ágúst Bjarni Garðarsson Varafulltrúi Brekkuási 29 Sjálfstæðisflokkur
Birna Lárusdóttir Varafulltrúi Brekkuási 29 Sjálfstæðisflokkur
Ágúst Arnar Þráinsson Varafulltrúi Laufvangi 12 Samfylkingin
Steinunn Guðmundsdóttir Varafulltrúi Hringbraut 75 Samfylkingin
Lilja G. Karlsdóttir Varaáheyrnarfulltrúi Fjóluási 36 Viðreisn

Skólanefnd Flensborgarskóla – fulltrúar Hafnarfjarðarbæjar

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Snædís Ögn Flosadóttir Strandgötu 71
Ingvar Viktorsson Svöluhrauni 15

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Skarphéðinn Orri Björnsson Svöluhrauni 15
Anna Kristín Jóhannesdóttir Drekavöllum 18

Stefnuráð áfangastaðarins hbs

Stefnuráð áfangastaðarins hbs

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristinn Andersen Aðalfulltrúi Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur
Sigrún Sverissdóttir Aðalfulltrúi Hamrabyggð 9 Samfylkingin

Stefnuráð byggðasamlaga

Stefnuráð byggðasamlaga

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Bæjarstjóri Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur
Valdimar Víðisson Aðalfulltrúi Brekkuási 7b Framsókn
Árni Rúnar Þorvaldsson Aðalfulltrúi Stekkjahvammi 5 Samfylkingin

Stjórn Hafnarborgar

Stjórn Hafnarborgar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Bæjarstjóri Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur
Pétur Gautur Svavarsson Aðalfulltrúi Arnarhrauni 27 Sjálfstæðisflokkur
Margrét Hildur Guðmundsdóttir Aðalfulltrúi Hverfisgötu 61 Samfylkingin

Stjórn Markaðsstofu Hafnarfjarðar

Stjórn Markaðsstofu Hafnarfjarðar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Bjarni Lúðvíksson Aðalfulltrúi Blómavöllum 7 Sjálfstæðisflokkur
Þórey Anna Matthíasdóttir Aðalfulltrúi Hringbraut 11 Framsókn
Helga Þóra Eiðsdóttir Aðalfulltrúi Þrastarási 9 Samfylkingin

Varamaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Snædís K.Bergmann Varafulltrúi Reykjarvíkurvegi 36 Framsókn

Stjórn Reykjanesfólksvangs

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Sindri Mar Jónsson Aðalfulltrúi Vitastíg 5 Framsókn

Stjórn Slökkviliðs höfuðborgarsvæðisins bs.

Aðalmaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Bæjarstjóri Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur

Varamaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Valdimar Víðisson Varafulltrúi Brekkuási 7b Framsókn

Stjórn SORPU bs.

Aðalmaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Valdimar Víðisson Aðalfulltrúi Brekkuási 7b Framsókn

Varamaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristinn Andersen Varafulltrúi Austurgötu 42 Sjálfstæðisflokkur

Stjórn SSH

Fulltrúaráð SSH

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Rósa Guðbjartsdóttir Bæjarstjóri Kirkjuvegi 7 Sjálfstæðisflokkur
Valdimar Víðisson Varafulltrúi Brekkuási 7b Framsókn

Stjórn Strætó bs.

Aðalmaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Kristín María Thoroddsen Aðalfulltrúi Burknabergi 4 Sjálfstæðisflokkur

Varamaður

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Margrét Vala Marteinsdóttir Varafulltrúi Suðurgötu 21b Framsókn

Svæðisskipulagsnefnd hbs.

Svæðisskipulagsnefnd hbs.

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Orri Björnsson Aðalfulltrúi Kvistavöllum 29d Sjálfstæðisflokkur
Stefán Már Gunnlaugsson Aðalfulltrúi Glitvöllum 19 Samfylkingin

Varafulltrúar

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Lovísa Björg Traustadóttir Varafulltrúi Spóaási 24 Sjálfstæðisflokkur
Guðrún Lísa Sigurðardóttir Varafulltrúi Skipalóni 26 Samfylkingin

Umhverfis og framkvæmdarráð

Aðalmenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Guðbjörg Oddný Jónasdóttir Formaður Norðurbakka 11c Sjálfstæðisflokkur
Árni Rúnar Árnason Varaformaður Álfaskeið 72 Framsókn
Ólafur Ingi Tómasson Aðalfulltrúi Fjóluhvammi 9 Sjálfstæðisflokkur
Hildur Rós Guðbjartsdóttir Aðalfulltrúi Ölduslóð 5 Samfylkingin
Fannar Freyr Guðmundsson Aðalfulltrúi Lækjargötu 30 Samfylkingin
Þórey S. Þórisdóttir Áherynarfulltrúi Þúfubarði 9 Viðreisn

Varamenn

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Örn Geirsson Varafulltrúi Skipalóni 7 Sjálfstæðisflokkur
Jón Atli Magnússon Varafulltrúi Norðurvangi 6 Framsókn
Júlíus Freyr Bjarnason Varafulltrúi Traðarbergi 27 Sjálfstæðisflokkur
Viktor Ragnar Þorvaldsson Varafulltrúi Daggavöllum 6b Samfylkingin
Sigurjóna Hauksdóttir Varafulltrúi Suðurbraut 2 Samfylkingin
Þröstur Valmundsson Söring Varaáheyrnarfulltrúi Álfabergi 28 Viðreisn

Ungmennaráð

Nafn Hlutverk Heimilisfang Stjórnmálaflokkur
Emelía Ósk Kristjánsdóttir Hraunvallaskóli
Sandra Líf Einarsdóttir Hraunvallaskóli
Mímir Víðistaðaskóli
Aþena Víðistaðaskóla
Inga Sigríður Hvaleyrarskóli
Kristrún Bára Bragadóttir Lækjarskóli
Ronja Halldórsdóttir
Lilja Ársól Bjarkardóttir Hamarinn